Hentar fyrir flóknar lýsingaraðstæður
Nákvæmnin er 98% fyrir venjulega innanhússmynd
Sjónhorn allt að 140° lárétt × 120° lóðrétt
Innbyggð geymsla (EMMC) Styður geymslu án nettengingar, styður ANR (sjálfvirk netfylling gagna)
Styðjið POE aflgjafa, sveigjanleg dreifing
Styðjið fast IP og DHCP
Hentar fyrir ýmis verslunarhúsnæði, stórmarkaði, verslanir og aðra staði
Persónuverndarörugg reiknirit og hönnun
| Fyrirmynd | PC5-T |
| Almennar breytur | |
| Myndskynjari | 1/4" CMOS skynjari |
| Upplausn | 1280*800@25fps |
| Rammatíðni | 1~25fps |
| Sjónarhorn | 140°Lárétt × 120°Lóðrétt |
| Aðgerðir | |
| Uppsetningaraðferð | Uppsetning / Henging |
| Uppsetningarhæð | 1,9m~3,5m |
| Greina svið | 1,1m~9,89m |
| Hæðarstilling | Stuðningur |
| Síunarhæð | 0,5 cm ~ 1,2 m |
| Kerfiseiginleiki | Innbyggður greindur reiknirit fyrir myndgreiningu styður rauntíma tölfræði um fjölda farþega inn og út af svæðinu, getur útilokað bakgrunn, ljós, skugga, innkaupakörfu og annað. |
| Nákvæmni | ≧98% |
| Afritun | Geymsla á framhlið flass, allt að 180 dagar, ANR |
| Netsamskiptareglur | IPv4, TCP, UDP, DHCP, RTP, RTSP, DNS, DDNS, NTP, FTPP, HTTP |
| Hafnir | |
| Ethernet | 1 × RJ45, 1000Base-TX, RS-485 |
| Rafmagnstengi | 1×Jafnstraumur 5,5 x 2,1 mm |
| Umhverfis | |
| Rekstrarhitastig | 0℃~45℃ |
| Rekstrar raki | 20%~80% |
| Kraftur | 12V ± 10% jafnstraumur, POE 802.3af |
| Orkunotkun | ≤ 4 W |
| Vélrænt | |
| Þyngd | 0,46 kg |
| Stærðir | 143 mm x 70 mm x 40 mm |
| Uppsetning | Loftfesting / Upphenging |
| Uppsetningarhæð | Breidd kápu |
| 1,9 milljónir | 1,1m |
| 2m | 1,65 m |
| 2,5 m | 4,5 m |
| 3,0 m | 7,14 m |
| 3,5 m | 9,89 m |
| Uppsetningarhæð | Breidd kápu |
| 2,5 m | 12,19㎡ |
| 3,0 m | 32,13㎡ |
| 3,5 m | 61,71㎡ |
Að lokum er hægt að nota íbúateljara til að auka öryggi. Með því að fylgjast með fjölda fólks á tilteknu svæði geta öryggisstarfsmenn fljótt greint og brugðist við hugsanlegum ógnum eða neyðarástandi, sem dregur úr hættu á skaða á viðskiptavinum, gestum og starfsmönnum.
Lýðfræðileg notkunarsviðsmyndir
Íbúateljarar eru notaðir í ýmsum aðstæðum, hver með sína sérstöku notkun. Hér eru nokkur algeng dæmi um hvernig lýðfræðingar eru notaðir:
Smásala: Starfsmannateljarar eru notaðir í smásöluverslunum til að fylgjast með umferð gangandi og bæta upplifun viðskiptavina. Þessi gögn er hægt að nota til að hámarka skipulag verslana, starfsmannafjölda og vörustaðsetningu, sem og til að greina þróun og breytingar á hegðun viðskiptavina.
Samgöngur: Lýðfræðilegir teljarar eru notaðir í samgöngumiðstöðvum eins og lestarstöðvum og flugvöllum til að fylgjast með farþegaflæði og bæta stjórnun mannfjölda. Þessi gögn er hægt að nota til að hámarka starfsmannafjölda, stytta biðtíma og bæta farþegaflæði.