▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur eða fjórum litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt/gult
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlits- og innihaldsmerkingarþjónusta (OEM og ODM)
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýringarpallur í skýinu gerir þér kleift að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, sem styður við stillingu á áætlunum, magnbreytingar á verði og API-samþættingu við POS/ERP kerfið þitt.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna byltingarkenndrar tækni og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásöluaðilum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss, allt eftir þörfum.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 1,54 tommur |
| Þyngd | 26 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 53,5*38,8*15 mm/2,1*1,53*0,59 tommur |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*2 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 26,9x26,9 mm/1,54 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 200 × 200 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP53 |
| LED ljós | Enginn |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Bæta nákvæmni
Einn helsti kosturinn við rafrænar hillumerkingar er að þær veita meiri nákvæmni og hjálpa til við að útrýma villum sem tengjast handvirkum merkimiðum. Til dæmis leiða mannleg mistök oft til rangrar verðlagningar, sem leiðir til vonbrigða viðskiptavina og tekjutaps. Með rafrænum hillumerkingum geta smásalar uppfært verð og aðrar upplýsingar í rauntíma og tryggt að allt sé rétt og uppfært.
Meiri sveigjanleiki
Annar stór kostur rafrænna hillumerkinga er sveigjanleikinn sem þeir bjóða upp á. Smásalar geta auðveldlega breytt verði eða vöruupplýsingum eftir þörfum, sem er sérstaklega gagnlegt á annatíma eða hátíðartilboðum. Þessi möguleiki gerir smásölum kleift að bregðast hraðar við markaðsaðstæðum, auka sölu og hagnað.
Hver er meðal afhendingartími?
Fyrir sýnishorn er afhendingartíminn um 7-14 dagar. Fyrir fjöldaframleiðslu er afhendingartíminn 20-30 dagar eftir að innborgun hefur borist. Afgreiðslutíminn tekur gildi þegar (1) við höfum móttekið innborgun þína og (2) við höfum fengið lokasamþykki þitt fyrir vörurnar þínar. Ef afhendingartíminn okkar er ekki innan frestsins, vinsamlegast hafðu samband við okkur til að fá afgreiðslu. Í öllum tilvikum munum við reyna að koma til móts við þarfir þínar. Í flestum tilfellum getum við gert það.
Geturðu útvegað viðeigandi skjöl?
Já, við getum útvegað flest skjöl, þar á meðal greiningar-/samræmisvottorð; tryggingar; upprunaskjöl og önnur útflutningsskjöl ef þörf krefur.