▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 7,5 tommur |
| Þyngd | 201 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 183*118*11,2 /7,2*4,65*0,44 tommur |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*4 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 162,6x97,3 mm/7,5 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 640 × 384 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP54 |
| LED ljós | Enginn |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Auk reglulegrar þrifar og viðhalds eru nokkrir lykilþættir sem þarf að hafa í huga þegar viðhaldið er á rafrænum hillumerkingum. Eitt það mikilvægasta er staðsetning merkinganna sjálfra. Rafrænar hillumerkingar ættu að vera staðsettir þar sem viðskiptavinir geta auðveldlega séð þá, en einnig skal forðast líkamlega snertingu. Rafrænar hillumerkingar eru viðkvæmar fyrir snertingu og geta auðveldlega skemmst ef þær eru höggnar eða reknar.
Annar mikilvægur þáttur í viðhaldi rafrænna hillumerkinga er hugbúnaðurinn sem knýr þá. Hugbúnaðurinn verður að vera uppfærður reglulega til að tryggja að skjár endurspegli verðupplýsingar og birgðastöðu nákvæmlega. Hugbúnaðurinn stýrir einnig öðrum mikilvægum aðgerðum, svo sem tímasetningu verðbreytinga, þannig að það er afar mikilvægt að halda honum uppfærðum.