▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 4,2 tommur |
| Þyngd | 83 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 118*83,8*11,2 mm /4,65*3,3*0,44 tommur |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*3 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 84,2x63 mm/4,2 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 400 × 300 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP54 |
| LED ljós | Enginn |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Þar sem smásöluiðnaðurinn heldur áfram að þróast hafa rafrænar hillumerkingar orðið mikilvægt tæki til að stjórna birgðum og veita viðskiptavinum upplýsingar um verðlagningu. Rafrænar hillumerkingar, einnig þekktar sem ESL, eru stafrænir skjáir sem koma í stað hefðbundinna pappírsmerkinga á hillum verslana. Skjáir eru uppfærðir sjálfkrafa í gegnum þráðlaust net, sem útilokar þörfina á að breyta verði handvirkt. Þó að rafrænar hillumerkingar séu öflugt tæki, eins og önnur tækni, þarfnast þær viðhalds til að tryggja að þær virki rétt.
Viðhald rafrænna hillumerkinga er mikilvægt til að tryggja nákvæmni og áreiðanleika þeirra. Rafrænir hillumerkingar eru mjög viðkvæmir og þurfa rétta umhirðu og meðhöndlun til að tryggja að þeir virki rétt. Reglulegt viðhald felur í sér að þrífa skjáinn og ganga úr skugga um að aflgjafinn virki rétt. Rafrænir hillumerkingar eru viðkvæmir fyrir rispum sem geta haft áhrif á virkni skjásins, þannig að það er mikilvægt að meðhöndla þá varlega.
Að lokum, þegar verið er að viðhalda rafrænum hillumerkingum er mikilvægt að hafa varaáætlun ef rafmagnsleysi eða önnur ófyrirséð atvik verða. Þetta getur falið í sér varaaflgjafa eða varaaflgjafa eins og rafal fyrir hverja skjá.
Að lokum má segja að rafrænar hillumerkingar séu öflugt tæki til að stjórna birgðum og veita viðskiptavinum upplýsingar um verð. Hins vegar þarfnast þær viðeigandi viðhalds til að tryggja að þær haldi áfram að virka á skilvirkan hátt. Með því að fylgja þessum ráðum geta fyrirtæki haldið rafrænum hillumerkingum sínum í góðu lagi, lágmarkað hættu á villum og hámarkað ávinninginn sem þær veita viðskiptavinum og starfsmönnum.