▶Hafa sjálfvirk samskipti við ESL-einingar í upphafsstillingu
▶Háhraða tvíátta samskipti
▶Einföld uppsetning, tengdu og notaðu Mikil afkastageta og víðtæk þekja
| Almennar forskriftir | |
| Fyrirmynd | YAP-01 |
| Tíðni | 2,4GHz-5GHz |
| Vinnuspenna | 4,8-5,5V |
| Samskiptareglur | Zigbee (einkafyrirtæki) |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvíddir (mm) | 178*38*20mm |
| Rekstrarleg | |
| Rekstrarhitastig | 0-50°C |
| Hraði þráðlauss nets | 1167 Mbps |
| Þekking innandyra | 30-40 mín. |
| POE | Stuðningur |