▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 2,9 tommur |
| Þyngd | 45 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 90,8*42,9*13,7 mm/3,57*1,69*0,54 tommur |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*2 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 66,3x28,5 mm/2,9 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 296 × 128 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP53 |
| LED ljós | Enginn |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Að lokum er einn mikilvægasti kosturinn við rafrænar hillumerkingar möguleikinn á að auka hagnaðarframlegð. Með því að draga úr verðvillum, auka skilvirkni og veita betri viðskiptavinaupplifun geta rafrænar hillumerkingar hjálpað smásölum að auka sölu og lækka kostnað. Þessi samsetning getur leitt til hærri hagnaðarframlegðar, sem er mikilvægt fyrir langtíma sjálfbærni og velgengni.
Að lokum má segja að rafrænar hillumerkingar séu öflugt tæki til að stjórna birgðum og veita viðskiptavinum upplýsingar um verð. Hins vegar þarfnast þær viðeigandi viðhalds til að tryggja að þær haldi áfram að virka á skilvirkan hátt. Með því að fylgja þessum ráðum geta fyrirtæki haldið rafrænum hillumerkingum sínum í góðu lagi, lágmarkað hættu á villum og hámarkað ávinninginn sem þær veita viðskiptavinum og starfsmönnum.