▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶E-BlekSýna og fáanlegt í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrirVísir áminning
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
| Skjástærð | 2,66 tommur |
| Þyngd | 28 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 85,9*41,9*9,1 mm |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | -20-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | Fjölliður rafhlöðu |
| Kraftur | 0,1W |
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 59,5x30,1 mm/2,66 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 296 × 152 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP67 |
| LED ljós | 7 litir LED |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Betri viðskiptavinaupplifun
Farsælustu smásalar vita að það að veita framúrskarandi viðskiptavinaupplifun er lykillinn að því að auka sölu og byggja upp vörumerkjatryggð. Rafrænar hillumerkingar gegna lykilhlutverki í þessu með því að bæta viðskiptavinaupplifun á ýmsa vegu. Til dæmis geta viðskiptavinir auðveldlega lesið verð og upplýsingar um vörur, sem getur hjálpað þeim að taka upplýstar ákvarðanir um kaup. Að auki geta rafrænar hillumerkingar veitt verðmætar upplýsingar um vörur, svo sem framboð, innihaldsefni og næringargildi, sem hjálpar viðskiptavinum að taka upplýstar ákvarðanir um kaup.