▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 2,13 tommur |
| Þyngd | 32 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 71*34,5*11,2/2,79*1,36*0,44 tommur |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*2 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 48x23,1 mm/2,13 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 250 × 122 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP54 |
| LED ljós | 7 litir LED |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Betri viðskiptavinaupplifun
Farsælustu smásalar vita að það að veita framúrskarandi viðskiptavinaupplifun er lykillinn að því að auka sölu og byggja upp vörumerkjatryggð. Rafrænar hillumerkingar gegna lykilhlutverki í þessu með því að bæta viðskiptavinaupplifun á ýmsa vegu. Til dæmis geta viðskiptavinir auðveldlega lesið verð og upplýsingar um vörur, sem getur hjálpað þeim að taka upplýstar ákvarðanir um kaup. Að auki geta rafrænar hillumerkingar veitt verðmætar upplýsingar um vörur, svo sem framboð, innihaldsefni og næringargildi, sem hjálpar viðskiptavinum að taka upplýstar ákvarðanir um kaup.
Kostnaðarsparnaður
Rafrænar hillumerkingar geta einnig sparað verulega til lengri tíma litið. Þar sem merkimiðarnir eru sjálfvirkir þurfa þeir minni vinnuafl en hefðbundnir pappírsmerkimiðar. Þetta þýðir að smásalar geta sparað vinnuaflskostnað og dregið úr sóun sem fylgir pappírsmerkimiðum. Að auki veita rafrænar hillumerkingar nákvæma verðlagningu, sem getur dregið úr líkum á tapi vegna verðvillna.
Meiri sveigjanleiki
Annar stór kostur rafrænna hillumerkinga er sveigjanleikinn sem þeir bjóða upp á. Smásalar geta auðveldlega breytt verði eða vöruupplýsingum eftir þörfum, sem er sérstaklega gagnlegt á annatíma eða hátíðartilboðum. Þessi möguleiki gerir smásölum kleift að bregðast hraðar við markaðsaðstæðum, auka sölu og hagnað.
Viðhald rafrænna hillumerkinga er mikilvægt til að tryggja nákvæmni og áreiðanleika þeirra. Rafrænir hillumerkingar eru mjög viðkvæmir og þurfa rétta umhirðu og meðhöndlun til að tryggja að þeir virki rétt. Reglulegt viðhald felur í sér að þrífa skjáinn og ganga úr skugga um að aflgjafinn virki rétt. Rafrænir hillumerkingar eru viðkvæmir fyrir rispum sem geta haft áhrif á virkni skjásins, þannig að það er mikilvægt að meðhöndla þá varlega.
Hugbúnaður verður að vera uppfærður reglulega til að tryggja að skjáir endurspegli verðupplýsingar og birgðastöðu á réttan hátt. Hugbúnaðurinn stýrir einnig öðrum mikilvægum aðgerðum, svo sem tímasetningu verðbreytinga, þannig að það er mikilvægt að halda honum uppfærðum.