▶Ítarleg rafhlöðusparandi örgjörvi aðeins fáanlegur í Texas Instrument; Lítil eyðsla
▶Rafrænt blekskjár og fáanlegur í allt að þremur litumSvart/hvítt/rautt eða svart/hvítt/rautt
▶Þráðlaus tvíhliða samskipti milli kerfisins og skjásins
▶Fjöltyngt virkt, fær um að sýna flóknar upplýsingar
▶Sérsniðin útlit og efni
▶LED blikkar fyrir áminningu
▶Stuðningur við borðplötu með millistykki
▶Auðvelt í uppsetningu, samþættingu og viðhaldi
EATACCN miðstýrð skýjastýringarpallur til að uppfæra og hanna sniðmát fyrir merkimiða, styðja við stillingar á áætlun, magnbreytingar og POS/ERP tengdan með API.
Þráðlausa samskiptareglan okkar notar minni orku vegna þess hve tímasnjall hún er og nýtir sér lykilþátt ESL innviða tengdra verslana sem gerir smásölum kleift að tengjast beint við viðskiptavini sína á þeim tímapunkti sem ákvörðun er tekin. Rafrænu hillumerkingarnar okkar eru fáanlegar með eða án LED ljóss.
ALMENNAR UPPLÝSINGAR
| Skjástærð | 2,66 tommur |
| Þyngd | 36 grömm |
| Útlit | Rammahlíf |
| Flísasett | Texas-hljóðfærið |
| Efni | ABS |
| Heildarvídd | 90,8 × 42,9 * 13 mm |
| AÐGERÐ | |
| Rekstrarhitastig | 0-40°C |
| Rafhlöðulíftími | 5-10 ár (2-4 uppfærslur á dag) |
| Rafhlaða | CR2450*2 stk (Skiptanlegar rafhlöður) |
| Kraftur | 0,1W |
*Ending rafhlöðu fer eftir tíðni uppfærslna
| SÝNA | |
| Sýningarsvæði | 59,5x30,1 mm/2,66 tommur |
| Litur skjás | Svart og hvítt og rautt / Svart og hvítt og gult |
| Sýningarstilling | Punktafylkisskjár |
| Upplausn | 296 × 152 pixlar |
| PÍ | 183 |
| Vatnsheldur | IP53 |
| LED ljós | Enginn |
| Sjónarhorn | > 170° |
| Tími endurnýjunar | 16 sekúndur |
| Orkunotkun endurnýjunar | 8 mA |
| Tungumál | Fjöltyngt í boði |
Þar sem smásöluiðnaðurinn heldur áfram að þróast hafa rafrænar hillumerkingar orðið mikilvægt tæki til að stjórna birgðum og veita viðskiptavinum upplýsingar um verðlagningu. Rafrænar hillumerkingar, einnig þekktar sem ESL, eru stafrænir skjáir sem koma í stað hefðbundinna pappírsmerkinga á hillum verslana. Skjáir eru uppfærðir sjálfkrafa í gegnum þráðlaust net, sem útilokar þörfina á að breyta verði handvirkt. Þó að rafrænar hillumerkingar séu öflugt tæki, eins og önnur tækni, þarfnast þær viðhalds til að tryggja að þær virki rétt.
Hugbúnaður verður að vera uppfærður reglulega til að tryggja að skjáir endurspegli verðupplýsingar og birgðastöðu á réttan hátt. Hugbúnaðurinn stýrir einnig öðrum mikilvægum aðgerðum, svo sem tímasetningu verðbreytinga, þannig að það er mikilvægt að halda honum uppfærðum.
Að lokum, þegar verið er að viðhalda rafrænum hillumerkingum er mikilvægt að hafa varaáætlun ef rafmagnsleysi eða önnur ófyrirséð atvik verða. Þetta getur falið í sér varaaflgjafa eða varaaflgjafa eins og rafal fyrir hverja skjá.
Geturðu útvegað viðeigandi skjöl?
Já, við getum útvegað flest skjöl, þar á meðal greiningar-/samræmisvottorð; tryggingar; upprunaskjöl og önnur útflutningsskjöl ef þörf krefur.
Ábyrgist þið örugga og trygga afhendingu á vörum?
Já, við notum alltaf hágæða útflutningsumbúðir. Við notum einnig sérhæfða hættuumbúðir fyrir hættulegan varning og viðurkennda kæligeymsluflutningsaðila fyrir hitanæma hluti. Sérhæfðar umbúðir og óhefðbundnar pökkunarkröfur geta haft í för með sér aukakostnað.
Hver eru verðin hjá ykkur?
Verð okkar geta breyst eftir framboði og öðrum markaðsþáttum. Við munum senda þér uppfærðan verðlista eftir að fyrirtæki þitt hefur haft samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.